Futa akaunti yako ya BnBongo
Imesasishwa: 23 Oktoba 2026
Unaweza kufuta akaunti yako ya BnBongo (mgeni au mwenyeji) mwenyewe wakati wowote. Inafutwa papo hapo na haiwezi kurudishwa.
Kwenye programu
Programu ya BnBongo: fungua Mimi, shuka chini na ubonyeze "Futa akaunti yangu".
Programu ya BnBongo Host: kwenye Leo, shuka chini na ubonyeze "Futa akaunti yangu".
Weka nenosiri lako, weka alama "Naelewa", kisha ubonyeze "Futa akaunti yangu".
Kwenye tovuti hii
Ingia hapa chini na ufute akaunti yako hapa.
Kinachofutwa na kinachobaki
Kinachofutwa: wasifu wako, namba ya simu, barua pepe, picha ya wasifu, malazi uliyohifadhi na uwezo wa kuingia.
Kinachobaki bila jina lako: uwekaji wa zamani, malipo na maoni (vinahitajika na mgeni au mwenyeji mwingine na kwa hesabu).
Wenyeji: matangazo yako yanaondolewa.
Huwezi kufuta akaunti ukiwa na uwekaji unaoendelea.
Huwezi kuingia?
Tuma barua pepe kwa support@bnbongo.co.tz kutoka anwani ya barua pepe ya akaunti yako (au tueleze namba yako ya simu) na tutaifuta ndani ya siku 30.